शेतकरी संघटना कार्यकारीणी

शेतकरी संघटना

शेतकरी संघटना अध्यक्ष-              श्री.गुणवंत पाटील हंगरगेकर

शेतकरी महिला आघाडी अध्यक्ष-   सौ. शैलजा देशपांडे
शेतकरी युवा आघाडी अध्यक्ष-       श्री. अनिल घनवट

शेतकरी संघटना उच्चाधिकार समिती

1) श्री. भास्करराव बोरावके,
2) श्री. रामचंद्रबापू पाटील,
3) श्री. श्रीरंगराव मोरे,
4) श्री. माधवराव खंडेराव मोरे,
5) श्री. जयपाल फराटे,
6) श्री. तुकाराम पाटील निरगुडे,
7) श्री. राम नेवले,
8 ) डॉ. मानवेंद्र काचोळे,
9) सौ. सरोज काशीकर,
10) ऍड्. वामनराव चटप,
11) श्री. बद्रीनाथ देवकर,
12) श्री. गोविंद जोशी,
13) सौ. जयश्री प्रकाशसिंह पाटील
14) सौ. सुमनताई अग्रवाल,
15) डॉ. सौ. निर्मला जगझाप,
16) सौ. अंजली पातुरकर,
17) श्री. सुरेशचंद्र म्हात्रे
18) श्री. रवी देवांग

सन्माननीय सदस्य

1) श्री. रमाकांत देसले,
2) ऍड्. अनंत उमरीकर,
3) डॉ. गिरधर पाटील,
4) श्री. पुरुषोत्तम लाहोटी,
5) श्री. ब. ल. तामसकर,
6) श्री. वसंतराव आपटे,
7 ) डॉ. हसनराव देशमुख,
8 ) श्री. अजित नरदे,
9) ऍड्. दिनेश शर्मा,
10) श्री. संजय पानसे,
11) श्री. ललीत बहाळे,
12) श्री. राजेंद्रसिंग ठाकूर,
13) श्री. विजय निवळ,
14) श्री. गुणवंत पाटील हंगरगेकर,
15) श्री. निवृत्ती कर्डक,
16) श्री. श्रीकांत उमरीकर,
17) ऍड्. भरतभाई पटेल,
18) श्री. शाम पवार,
19) डॉ. शेषराव मोहिते,
20) श्री. बाबुराव हाडोळे,
21) श्री. नितीन देशमुख,
22) श्री. नाना फपाळ,
23) श्री. वैजनाथ रसाळ,
24) ऍड्. प्रकाशसिंह पाटील,
25) डॉ. श्याम अष्टेकर,
26) प्रा. मधुकर झोटिंग,
27) श्री. नंदकिशोर काळे
28) श्री. चिमणराव पाटील
29) श्री. समाधान कणखर
30) श्री. जयंत बापट
31) श्री. अनिल घनवट

बळीराज्य

प. महाराष्ट्र बळीराज्य अध्यक्ष-         श्री. संजय कोले
पुणे विभाग-   श्री. अनिल चव्हाण (सोलापूर, अहमदनगर पुणे)
सांगली विभाग- श्री. ज्ञानदेव सकुंडे (कोल्हापूर, सांगली, सातारा)
उ. महाराष्ट्र बळीराज्य अध्यक्ष - श्री. संतू पाटील झांबरे
नाशिक विभाग- श्री. कडू अप्पा पाटील (जळगाव, नाशिक)
धुळे विभाग- श्री. शांतूभाई पटेल (धुळे, नंदुरबार)
मराठवाडा बळीराज्य अध्यक्ष- श्री. कैलास तवार
परभणी विभाग- श्री. उत्तमराव वाबळे (परभणी, हिंगोली, नांदेड, लातूर, उस्मानाबाद)
औरंगाबाद विभाग- डॉ. अप्पासाहेब कदम (जालना, औरंगाबाद, बीड)

बळीराज्य विदर्भ अध्यक्ष- श्री. जगदीश बोंडे
पूर्व विभाग- श्री. मधुसूदन हरणे (नागपूर, वर्धा, चंद्रपूर, गडचिरोली, भंडारा, गोंदिया)
पश्चिम विभाग- श्री. वामनराव जाधव (बुलढाणा, अकोला, वाशिम, अमरावती, यवतमाळ)

जिल्हाध्यक्ष

जळगाव                  -      डॉ. प्रकाश पाटील
धुळे                        -      श्री. शशीकांत भदाणे
नंदुरबार                 -       श्री. नरेंद्रभाई पटेल
नाशिक                  -       श्री. अर्जुन बोराडे
अहमदनगर (1)      -       श्री. सिराज शेख
अहमदनगर (2)      -      श्री. राजेंद्र लोंढे
सोलापूर                 -       श्री. शिवानंद दरेकर
कोल्हापूर               -       श्री. शामराव देसाई
सांगली                   -       श्री. तानाजी चव्हाण
सातारा                   -       श्री. ज्ञानदेव नामदेव कदम
पुणे                        -       श्री. धनाजी धुमाळ
औरंगाबाद              -       श्री. जी. पी. कदम
जालना                   -       श्री. बाबुराव गोल्डे
बीड                        -       ऍड्. रामराव नाटकर
उस्मानाबाद            -       ऍड्. नेताजी गरड
नांदेड                      -       ऍड्. धोंडिबा पवार
परभणी                   -       श्री. भगवान शिंदे
हिंगोली                   -       श्री. देवीप्रसाद ढोबळे
लातूर                      -       श्री. माधव कंदे
बुलढाणा                 -       श्री. दासाजी कणखर
अकोला                   -       श्री. सुरेश जोगळे
वाशिम                    -       श्री. राजेंद्र ठाकरे
अमरावती(1)           -       श्री. विजय विल्हेकर
अमरावती(2)           -       श्री. गादे पाटील
वर्धा                         -       श्री. गंगाधर मुटे
यवतमाळ पूर्व          -       श्री. नाना खांदवे
यवतमाळ प.           -       श्री. देवेंद्र राऊत
चंद्रपूर                     -       श्री. प्रभाकर दिवे
गडचिरोली               -       श्री. घिसू पाटील खुणे
भंडारा                      -       श्री. तुलाराम डोंगरवार
गोंदिया                    -       श्री. सुंदरलाल लिल्हारे

शेतकरी महिला आघाडी
अध्यक्ष- सौ. शैलजा देशपांडे



बळीराज्य अध्यक्ष
सौ. ज्योत्स्ना बहाळे (विदर्भ),
सौ. उज्ज्वला नरदे (प. महाराष्ट्र),
सौ. मीनाक्षी मोहिते (मराठवाडा),
सौ. स्मिता गुरव (उ. महाराष्ट्र).

उच्चाधिकार समिती

सौ. जयश्री पाटील
सौ. सुमनताई अगरवाल,
सौ. सरोज काशीकर,
डॉ. सौ. निर्मला जगझाप,
सौ. अंजली पातुरकर,
सौ. सुहासिनी वानखेडे,
सौ. संध्या पगारे,
सौ. रंजना काळे,
सौ. माया पुसदेकर पाटील,
सौ. राजुल काशीकर,
सौ. प्रज्ञा बापट,
सौ. प्रज्ञा चौधरी

शेतकरी युवा आघाडी

अध्यक्ष- श्री. संजय कोले
बळीराज्य मराठवाडा- श्री. सुधीर बिंदू
बळीराज्य विदर्भ- श्री. सम्राट डोंगरदिवे
बळीराज्य पश्चिम महाराष्ट्र - श्री. परमेश्वर तळेकर
बळीराज्य उ. महाराष्ट्र - श्री. अजय बसेर
विशेष सदस्या - कु. रसिका उलेमाले, सौ. गीता खांडेभराड

शेतकरी संघटना, शेतकरी महिला आघाडी व शेतकरी युवा आघाडी यांच्या सुरळीत संचालनासाठी या याद्यांमध्ये भविष्यात, आवश्यकता भासेल त्यानुसार, सुधारणा करण्यात येतील.

- श्री.गुणवंत पाटील हंगरगेकर
अध्यक्ष, शेतकरी संघटना
उच्चाधिकार समितीच्या वतीने